Jump to content

MU

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
MU
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

MU, Mu ko μ na iya nufin to:

 

Zane-zane da nishaɗi

[gyara sashe | gyara masomin]

Fim da talabijin

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Aries Mu, hali daga anime Saint Seiya
  • Mu La Flaga, hali daga anime Mobile Suit Gundam SEED
  • Jami'ar Monsters, fim ne mai motsi na 2013 ta Disney da Pixar
  • "μ's" (wanda ake kira "Muse") shine sunan rukunin tsafi na makarantar protagonist a cikin jerin anime Love Live! .
  • Mu Online, wasan kwaikwayo na kan layi na 2003
  • Mu, tsohuwar wayewa daga Mega Man Star Force 2 .
  • Mu-12, hali daga jerin <i id="mwIw">BlazBlue</i>
  • Mu chord, wani irin kidan
  • Mu Performing Arts, wani kamfanin wasan kwaikwayo na Asiya-Ba'amurke da ƙungiya taiko
  • MU ( mawaƙi), Mutsumi Kanamori, mawaƙin Japan-Burtaniya
  • MU, ƙungiyar kiɗa da Merrell Fankhauser da Jeff Cotton suka kafa
  • MU - Mafi kyawun Jethro Tull, mafi girman kundin kida
  • Planet Mu, alamar kiɗan lantarki

Sauran kafofin watsa labarai

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Marvel Universe, duniyar almara da ke aiki azaman wuri don labarun Marvel Comics
  • Jami'ar Miskatonic, jami'ar almara a cikin ayyukan HP Lovecraft
  • MU Press, mai buga littafin ban dariya mai zaman kansa
  • Miss Universe, gasar kyakkyawa ta duniya

Kasuwanci da ƙungiyoyi

[gyara sashe | gyara masomin]

Kasuwanci da alamomi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Mu Dynamics, kamfani ne wanda ke kera kayan masarufi da software don gwada ayyukan cibiyar sadarwa
  • MU Press, mai buga littafin ban dariya mai zaman kansa
  • Isuzu MU Wizard, karamin motar motsa jiki/kayan aiki
  • Fasahar Micron, Boise, Idaho, Amurka, alamar NASDAQ
  • China Eastern Airlines, Shanghai, China, lambar IATA
  • Ƙungiyar mata, ƙungiyar mata ta Anglican ta duniya
  • Ƙungiyar Mawaƙa (UK)
  • Mu (harafi), Μ ko μ, harafi a cikin haruffan Helenanci
  • Mu (kana), む ko ム, kana na Jafan
  • Mu (cuneiform), alama ce a rubutun cuneiform
  • Mu (korau), kalmar da ke nufin "a'a" ko "ba tare da" (Jafananci: 無; Korean: 무)
  • Groupe μ, wata ƙungiya ce ta Beljiyom wacce ke mai da hankali kan ilimin harshe da magana
  • MU, gajeriyar magana ga Ukrainian ta Tsakiya, lokacin yaren Ukrainian daga tsakiyar 16th zuwa farkon karni na 18