Jump to content

Kwas

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kwas
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Kwas na iya nufin abubuwa kamar haka

Kwatance ko kewayawa

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Course (kewayawa), hanyar tafiya
  • Course (orienteering), jerin wuraren sarrafawa waɗanda jagororin suka ziyarta yayin gasa, alama tare da ja/fararen tutoci a cikin ƙasa, da alamomin shuɗi masu kyau akan taswira
  • Darussa (ilimi), sashi na koyarwa a cikin fanni guda, mai ɗorewa na lokacin ilimi
  • Darussan karatu, ko manyan ilimi, shirin ilimi wanda ke kaiwa zuwa digiri ko difloma
  • Course (abinci), saitin kayan abinci ɗaya ko fiye da aka bayar lokaci guda yayin cin abinci
  • Babbar hanya, babban abinci a cikin abincin da ya ƙunshi darussa da yawa.
  • Darussa da ƙa'idodi, a cikin tsalle -tsalle na nuna, hanya mai daidaitawa ko tafarkin doki
  • Koyo, bin farauta ko wasu dabbobi da karnuka
  • Wasan golf, wani yanki na ƙasar da aka ƙaddara don wasan golf
  • La Course ta Le Tour de France ("La Course"), tseren keken mata na ƙwararrun hanya da ke tare da Le Tour (Tour de France)
  • Matsalar cikas, jerin ƙalubalen ƙalubale na jiki mutum ko ƙungiya dole ne su kewaya don wasanni
  • Tsarin tsere, don tseren mutane, dabbobi, da ababen hawa

Sauran amfani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Darussa (gine -gine), ɗigon kwance mai ɗimbin yawa na kayan gini iri ɗaya, a bango
  • Darasi (magani), tsarin magungunan magunguna, ko saurin juyin halitta na cuta
  • Darussa (kiɗa), guda biyu ko fiye na maƙallan da ke kusa an daidaita su don haɗawa ko octave kuma an yi wasa tare don ba da rubutu ɗaya, a cikin kayan kida
  • Course (sail), babban jirgin ruwa a kan mashin jirgin ruwa
  • Hanya na kirtani, hanya mai ci gaba mai ƙyalƙyali mai ƙyalƙyali ko gyare -gyare wanda ke aiki kaɗan daga saman bango
  • Watercourse, tashar da ruwa mai gudana yake bi
  • M (disambiguation)
  • Mai doki (doki)
  • Mai koyawa..